October 19, 2018

IMEFICHUKA ! Susumila kufanya kolabo na Mwana FA

Read more
  • IMEFICHUKA ! Susumila kufanya kolabo na Mwana FA

    Msanii Yusuf Kombo maarufu kama Susumila anapanga kuachilia kolabo mpya na Mwana FA.

    Read more
  • October 18, 2018

    Ilianza na Dogo Richie, Lavalava na sasa ni Masauti

    Wakati Lava L ava alipoachilia kibao kwa jina Go Gaga wengi walisema kuwa aliiba wazo kutoka kwa msanii Dogo Richie aliyetangulia kuachia wimbo kwa jina hilo. Kabla vumbi halijatulia katika jambo hilo, msanii Masauti amezuka na kuja na kibao kinachoendana na maudhui hayo hayo.

    Read more
  • Kelechi Africana aachilia wataisoma Namba

    Msanii Kelechi Africana amevunja kimya chake kwa kuachilia kibao kipywa kwa jina Wataisoma Namba.

    Read more
  • October 17, 2018

    Show ya Lava Lava kuendelea licha ya Bidi Badu kuchomeka

    Mashabiki wa msanii kutoka label ya Wasafi wamekuwa na wasi wasi kuwa tamasha lake lisingefanyika baada ya mkahawa wa  Bidi Badu kuchomoka.

    Read more
  • October 12, 2018

    Bado wasanii wa kike hudhulumiwa afichua muigizaji

    Muigizaji Aisha Said maarufu kwa jina Maya kwenye mchezo wa kuigiza wa Maza amefichua kuwa dhulma ya kimapenzi kwa wasanii wa kike inaendelezwa humu nchini.

    Read more
  • October 11, 2018

    Sina tatizo na Lava Lava – Dogo Richie

    Msanii Dogo Richie amesema kuwa hana tatizo na wimbo wa Lava Lava ambao umeonekena kuiga wimbo wake.

    Read more
  • October 5, 2018

    Dogo Richie aachia nyimbo mpya

    Kwa mara nyingine tena msanii Dogo Richie amedondosha kibao kipya.

    Read more
  • October 2, 2018

    Nyota Ndogo amshauri mwanawe kutumia kondomu

    Msanii Nyota Ndogo sio mgeni katika kusema ukweli wa jinsi ulivyo.

    Read more
  • September 28, 2018

    Wanaoendelea kuonyesha filamu ya Rafiki kuchukuliwa hatua za kisheria

    Afisa Mkuu Mtendaji wa Bodi ya filamu nchini Ezekiel Mutua amewaonya watakaoendelea kuonyesha filamu ya Rafiki iliyopigwa marufuku na bodi hiyo kuwa watakabiliwa kisheria.

    Read more